வீட்டில் இருந்தே பற்களை வென்மையாக்க இலகுவான 4 டிப்ஸ்..!!

வீட்டில் இருந்தே பற்களை வென்மையாக்குவது எப்படி?

மஞ்சள் பற்கள் ஒவ்வொரு முறையும் நீங்கள் புன்னகைக்கிற அல்லது பேசும் போது உங்களை தலைகுனிய செய்யும். சில உணவுகள் மற்றும் புகைபிடிக்கும் பழக்கம் பல்லின் வெளிப்புற அடுக்குகளைத் தக்கவைக்க வழிவகுக்கும், அவை மஞ்சள் நிறமாக காட்சியளிக்கும்.

வென்மையான பற்களை பெற விரும்பினால் பல் வைத்தியரிடம் செல்லாமலேயே உடனடியாக தீர்வு பெற முடியும்.

தேங்காய் எண்ணெய்

Image result for Coconut oil

தேங்காய் எண்ணெய் உங்கள் பற்களை சுத்தம் செய்ய உதவும். நீங்கள் செய்ய வேண்டியது எல்லாம் எண்ணெய் ஒரு ஸ்பூன் எடுத்து 3-4 நிமிடங்கள் உங்கள் வாயில் அதை கொப்பளிக்க வேண்டும். இந்த எண்ணெய் பயன்படுத்த மற்றொரு வழி உள்ளது. உங்கள் பற் தூரிகையில் சில துளி தேங்காய் எண்ணெய் சேர்த்து பற்களை துலக்கினாலும் போதுமானதாக இருக்கும்.

ஆப்பிள் சைடர் வினிகர்

Image result for apple cider vinegar

ஆப்பிள் சைடர் வினிகர், அசிட்டிக் குணங்களை கொண்டதாக அறியப்படுகிறது, இது பற்களின் வெளிப்புற அடுக்குகளில் பாக்டீரியாவை கொல்ல உதவும். நீங்கள் செய்ய வேண்டியது ஆப்பிள் சைடர் வினிகர் சில துளிகள் எடுத்து பற்களை துலக்க வேண்டும். உடனடியாக வித்தியாசத்தை பார்க்க முடியும்.

எலுமிச்சை தோல்

Image result for Lemon peel

எலுமிச்சை வெளுக்கும் தன்மை கொண்டதாக அறியப்படுகிறது மற்றும் அதன் தோல் உண்மையில் பற்களை சுத்தம் செய்ய உதவுகிறது. பல்லில் தோலை தேய்க்கவும் சிறிது நேரத்தின் பின்னர் பற்களை கழு வேண்டும்.

பேக்கிங் சோடா

Related image

உலகளாவிய ரீதியில் சுத்தப்படுத்தும் வேலைகளை செய்யும் பேக்கிங் சோடா பற்களை வென்மையாக்கவும் உதவுகின்றது. பேக்கிங் சோடாவில் சிறிதளவு நீர் சேர்த்து பேஸ்ட் போன்று செய்ய வேண்டும். பின்னர் பற்களை பேஸ்ட்டை கொண்டு துலக்க வேண்டும். உடனடி தீர்வுகளை பெற உதவியாக இருக்கும்.

பெரிய வேலை. தண்ணீர் கொண்டு பேக்கிங் சோடா ஒரு பேஸ்ட் செய்து உங்கள் பல் துலக்க மற்றும் உங்கள் வாய் துவைக்க இந்த பசை பயன்படுத்த.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »